cakulan wake yin inji

Takaitaccen Bayani:

1.Chocolate Bean Making Machine ana amfani da shi ne don sanyi ana mirgina ɗigon cakulan tsantsa zuwa nau'ikan waken cakulan iri-iri, kamar suspherical, mai siffar kwai, MM wake mai siffar cakulan wake.

2.Capacity kewayon toffee yin inji: 50kg / h-500kg / h

3.Provide sanyi mirgina kafa hanya, babu bukatar musamman molds

4.Bayar da injiniyoyi tare da ayyukan shigarwa a ƙasashen waje

5.Lifetime garanti sabis, samar da na'urorin haɗi kyauta (ba lalacewa ta mutum a cikin shekara guda)


Cikakken Bayani

Tags samfurin

QCJ Chocolate Bean Making Machine ana amfani da shi ne don sanyi mai mirgina tsararren cakulan manna zuwa nau'ikan wake cakulan iri daban-daban, kamar su mai siffar zobe, mai siffar kwai, MM wake mai siffar cakulan wake da sauransu. Wannan na'ura tana sanye da abin nadi mai sanyi, tsarin sanyaya, rami mai sanyaya, sashin rabuwa na katako.

Ana ciyar da syrup cakulan daga tanki mai zafi ko da yake famfo zuwa mold, ƙirar tana aiki a ƙarƙashin firiji.
halin da ake ciki, mafi ƙarancin zafin jiki za a iya kayyade zuwa -28 ℃ zuwa -30 ℃, shi ya sa da ruwa syrup a cikin mold zama m a cikin wani lokaci.
Sannan a tura shi zuwa mai sanyaya 5 ℃ zuwa -8 ℃ ko da yake mai isarwa don ƙarin takamaiman tsari.
Siffar da aka kammala ta shigar da ganga allon abin nadi don cire burar ainihin kuma a fitar da ita ta atomatik.

Chocolate wake inji

Chocolate wake yin inji hada cakulan sanyi abin nadi tare da 10HP sanyaya kwampreso, uku yadudduka sanyaya rami tare da 8HP sanyaya kwampreso, cakulan rim SEPARATOR naúrar da biyu ganguna na sanyaya glycol mix.

Mai iya daidaitawa don ƙanana da manyan iya aiki. Mun san mai kyau girke-girke na shafi abu. Abokin ciniki na iya canza abin nadi don samar da nau'i daban-daban na wake cakulan

Material: SUS 304, matakin abinci

Abubuwan lantarki: Siemens ko Omron Brand

Motoci: Siemens Brand

Allon taɓawa: Siemens Brand

Belt: Matsayin abinci PU bel, Layer biyu

Jagorar ku don samar da wake cakulan ta hanyar fasaha mai kyau da rikitarwa

Hanyar sarrafawa: Cikakken layi na atomatik, sarrafa injin ta hanyar shirin a cikin PLC

Bayanan fasaha:

A daidaitaccen samfurin na'ura, akwai saitin abin nadi mai sanyi wanda aka haɗa. Don aikin zaɓi, akwai sarari don saiti biyu na rollers masu sanyi a cikin injin. Za mu iya kera saiti biyu na rollers masu girma biyu da sifofin cakulan wake a cikin injin guda ɗaya bisa ƙarin farashi na saiti na biyu na abin nadi mai sanyi.

Samfura guda biyu na yau da kullun don injin ƙirar cakulan, ƙirar ɗaya shine TQCJ400 tare da girman abin nadi na 400mmx414mm, wani samfurin kuma shine TQCJ600 tare da girman abin nadi na 600mmx414mm.

Samfura

QCJ400

QCJ600

Tsawon Nadi (mm)

400

600

Nisa Mai Canjin Belt (mm)

500

700

Saurin Juyin Juya Hali (zagaye/min)

0.3-1.5

0.3-1.5

Yadudduka na Ramin sanyaya

3

3

Ƙarfin samarwa (kg/h)

100-150

150-225

Ƙarfin Injin Duka (kW)

20

28

Girman Waje (mm)

8620×1040×1850

8620×1250×1850

Injin yin cakulan wake (2)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran