Cikakkun na'ura mai sarrafa abinci ta atomatik da Semi atomatik na'ura mai ɗaukar hoto

Takaitaccen Bayani:

Muna yin samfuracakulan iri-irina'ura mai shiryawa, ya dace da naɗa biyu / guda ɗaya na alewa (tare da nau'ikan siffofi daban-daban kamar rectangular, oval, madauwari, cylindrical, murabba'i),alewa,cakulan, naman sa, granule da sauransu, tare da guda ɗaya da kayan nannade yadudduka biyu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

Mun yucho yana samar da nau'ikan na'ura mai ɗaukar cakulan iri-iri, ya dace da nannaɗe biyu / guda ɗaya na alewa (tare da nau'ikan siffofi daban-daban kamar rectangular, m, madauwari, silindi, murabba'i), alewa, cakulan, naman sa, granule da sauransu, tare da kayan nadi guda ɗaya da biyu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana