Chocolate injin haɓaka fasaha da jagoran injin

Chocolate na'ura ce ta kayan aiki don zubar da cakulan da gyare-gyare, wanda ke haɗa na'ura da sarrafa wutar lantarki.Dukkanin tsarin samarwa ya haɗa da cikakkun hanyoyin aiki na atomatik kamar zubowa, girgizar ƙira, sanyaya, lalatawa, isarwa, bushewar ƙira, da sauransu.

Hoto cakulan zuba inji

Injin zuba cakulan

Takaitaccen abun ciki

A cewar gir (Binciken Bayanai na Duniya), dangane da kudaden shiga, kudaden shiga na cakulan zuba jari na duniya a shekarar 2021 ya kai kusan dalar Amurka miliyan, wanda ake sa ran zai kai dalar Amurka miliyan a 2028. Daga 2022 zuwa 2028, CAGR ya kasance%.

Injin Chocolate na haɓaka fasaha da jagoran injin (2)

Dangane da nau'ikan samfura daban-daban, injinan zubar da cakulan sun kasu kashi:

Injin zubawa da hannu

Cikakkun injin zub da jini ta atomatik

Dangane da aikace-aikace daban-daban, wannan takarda tana mai da hankali kan fagage masu zuwa:

kantin cakulan

kantin kek

kafe

Kamfanin Chocolate

Wannan labarin yana mai da hankali kan manyan masana'antun na'urorin zuba cakulan a duk duniya, gami da:

Injin Chocolate yana haɓaka fasaha da jagoran injin (1)
Injin Chocolate yana haɓaka fasaha da jagoran injin (1)

YUCHO GROUP, Na dogon lokaci, Yucho Group yana gabatar da fasaha na ci gaba na ƙasashen waje, kuma yana aiki tare da nau'ikan masana'antar kayan abinci iri-iri.Yanzu mun ƙirƙira da haɓaka kowane nau'in kayan abinci da ake amfani da su don samar da alewa, cakulan, kek, burodi, biscuit da na'ura mai ɗaukar kaya waɗanda ke da halaye kamar ayyuka na tsakiya, aiki mai sauƙi da cikakken atomatik, galibin samfuran suna samun takaddun CE.

Kamfanin yana da tushe samar da ginin ofis, mun kuma horar da ƙwararrun ƙungiyar saka hannun jarin kayan abinci da namu manyan masu zanen injiniya da ƙungiyar masana'antu, dukkan ƙungiyoyinmu suna bin falsafar kasuwanci na "ƙarfin fasaha mai ƙarfi da aikin injin ci-gaba, ikon tabbatar da inganci da gaskiya. ciniki", yana jawo ƙarin abokan ciniki na cikin gida da na waje, an sayar da samfuranmu ga abokan ciniki daga Amurka, Australia, Masar, Sri Lanka, Jamhuriyar Czech, Hungary, Gabas ta Tsakiya, Afirka ta Kudu da sauran ƙasashe da yankuna na duniya.

A cikin shekarun da suka gabata, kamfanin yana bin ka'idodin "Gaskiya Daidaitacce, Ingancin Tsarin".Tsaye a cikin ƙwararrun hangen nesa na ƙasa da ƙasa, da zuciya ɗaya, a hankali da sabis na sha'awar duk buƙatar masana'antar abinci ta duniya.Tare da fatan Yucho zai iya taimaka muku samar da kyawawan abubuwa masu daɗi kuma yana ba ku damar ƙirƙirar fa'idodi masu yawa.


Lokacin aikawa: Agusta-05-2022